Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ electric high pressure water pump ] trận đấu 438 các sản phẩm.
Máy bơm nước áp lực cao 2HP Bánh bôi / Bơm nước tưới
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 2HP / 1,5KW |
Máy bơm nước áp lực cao có độ rung nhỏ 0.55KW 0.75HP cho thủy lợi
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 45 |
| Lưu lượng tối đa: | 55 |
Thủy lợi tự động điện tử máy bơm nước cảm biến áp suất động cơ đồng 0.55KW
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 45 m |
| Lưu lượng tối đa: | 55 L / phút |
Máy bơm nước tự động cánh quạt đồng thau, bơm tăng áp áp lực 32L / Min Flow
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 30 m |
| Lưu lượng tối đa: | 32L / phút |
Tốc độ nhanh Bể áp lực lớn Bơm nước điện tử 0.55KW 55 L / phút Tốc độ dòng chảy tối đa
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 45 m |
| Lưu lượng tối đa: | 55 L / phút |
Áp lực tăng bơm nước điện tử, bơm chìm nước giếng sâu 0.37KW 0.5HP
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 36 |
| Lưu lượng tối đa: | 36 |
Brass Impeller Điện Tự động Jet Điện Máy bơm 230V Dây đồng
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,75HP / 0,55KW |
Máy bơm nước tự động thông minh ZZHM 0.125KW 2L Bồn chứa nước gia dụng
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 30 m |
| Lưu lượng tối đa: | 32 L / phút |
Máy bơm nước tự động sạch 0.25KW 1.8 Thanh áp lực cho tưới tiêu
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 32 m |
| Lưu lượng tối đa: | 35 L / phút |
Máy bơm tăng áp nước sạch ZZHM 100% vật liệu đồng 0,37 KW điện
| Tên mục: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Lưu lượng tối đa: | 36 L / phút |
| Pipe Siza: | 1 "x1" |

