Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Máy bơm nước động cơ điện bằng nhôm Cảm ứng một pha 0,18kw 0,25hp Động cơ điện MY631-2
| Sức mạnh: | 0,18kw |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
Máy bơm nước động cơ điện IE2 3KW B14 220V 380V MS100L2-4 Chứng nhận CE
| Sức mạnh: | 3kw |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn hoặc Không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
Động cơ cảm ứng AC hiệu suất cao chống nước 3kW cho máy bơm nước điện
| Kiểu: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | ba pha |
| Điện áp: | 380V |
Chủ đề bên trong Phụ tùng dễ dàng Điều chỉnh cơ khí bơm nước chuyển đổi áp suất
| Xếp hạng: | 2,0-3,0kg |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5-10A |
| Vôn: | 110-230v |
Chống rỉ nước tự bơm cho nhà 0,5 Hp Máy bơm nước 0.37KW
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Phương tiện truyền dẫn: | Nước sạch |
| Sức mạnh: | 0,5HP / 0,37KW |
Máy bơm nước ly tâm bằng đồng thau tự bơm nước một pha 220 V / 50Hz cho sân vườn
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 40 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
Cấp nước công suất lớn Máy bơm nước thải Máy bơm ly tâm một pha
| tên sản phẩm: | Máy bơm nước thải |
|---|---|
| Đăng kí: | Bơm |
| Đầu ra: | 0,75HP / 0,55KW |
Máy bơm nước điện áp cao áp sâu với đầu phun 1HP
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 1HP / 0,75KW |
Máy bơm chìm nước sâu dùng cho nông nghiệp
| Tên sản phẩm: | Bơm giếng sâu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cho trang trại |
| Sức mạnh: | 0,75HP / 0,55KW |
JET-60L Self Priming Máy bơm nước phản lực 0.5hp 0.37kw Với chi phí bơm sắt cho cơ thể sử dụng trong vườn
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,5HP / 0,37KW |

