Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Máy bơm tăng áp ly tâm nước lớn, máy bơm nước chạy bằng động cơ dòng NFM
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2.0HP |
| Lưu lượng tối đa: | 36000 |
Động cơ điện 1 pha 0,75KW 230V Động cơ điện một pha 2800RPM Vỏ nhôm MY802-2
| Sức mạnh: | 0,75kw |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Tiêu chuẩn hoặc Không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
Bơm tăng áp ly tâm tốc độ cao, bơm nước tự bơm 0,5-2,0hp 2850 vòng / phút
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 42 m |
| Lưu lượng tối đa: | 130L / phút |
Hiệu suất cao IE2 Ống nhôm Động cơ ba giai đoạn Động cơ không đồng bộ chống nước cho sử dụng công nghiệp
| Kiểu: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | ba pha |
| Điện áp: | 380V |
Bơm ly tâm đôi Bơm ly tâm đôi cho hệ thống tưới nông nghiệp, 1.5HP / 1.1KW
| Học thuyết: | Máy bơm nước hai tầng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tưới nước |
| Đầu ra: | 1.5HP / 1.1KW |
Máy bơm gang nằm ngang 4 giai đoạn SS316 64dB IP55
| kết cấu:: | Bơm một cấp |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Máy bơm nước động cơ điện |
| Sức mạnh:: | Điện |
Máy bơm tự hành sâu Deep Series 2850RPM 42L / phút Lưu lượng cho nhà
| Đầu ra: | 0,5HP / 0,37KW |
|---|---|
| Lưu lượng tối đa: | 42 L / phút |
| Đầu tối đa: | 40m |
Máy bơm phản lực thủy lực 1hp Tự bơm nước Máy bơm phản lực / Máy bơm nước
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
Ống phản lực cánh quạt đơn áp với một vòi phun nước tự phun cho ba tầng Nhà làm tăng
| Mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 1.5HP / 1.1KW |

