Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Máy bơm nước động cơ điện với tốc độ dòng chảy 500 GPH 25 feet Max Head và 20m Head để chuyển nước đáng tin cậy
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tốc độ dòng chảy | 500 GPH | Hiện hành | 2.9A |
|---|---|---|---|
| Bảo hành | 1 năm | Bìa trước | Gang/nhôm có chèn đồng thau |
| Đầu tối đa | 25 feet | Cực | 4 |
| Cái đầu | 20m | Đóng gói | Hộp carton |
| Làm nổi bật | Bơm nước điện với lưu lượng 500 GPH,Bơm nước có động cơ với cột áp tối đa 25 feet,Bơm nước động cơ điện với cột áp 20m |
||
Bạn có thể đánh dấu vào các sản phẩm bạn cần và liên lạc với chúng tôi trong bảng tin.
Mô tả sản phẩm
Máy bơm nước động cơ điện có 4 cực và nguồn điện Phạm vi nhiệt độ -20-100 ° C
Tổng quan về sản phẩm
Máy bơm nước động cơ điện là giải pháp đáng tin cậy và hiệu quả cho các ứng dụng bơm nước. Với cấu trúc cấp IP55 chắc chắn, máy bơm tự động này chịu được môi trường khắc nghiệt đồng thời mang lại hiệu suất lâu dài.
Các tính năng chính:
- Động cơ điện 4 cực mạnh mẽ cho khả năng vận hành êm ái, êm ái
- Tốc độ dòng 500 GPH để truyền nước hiệu quả
- Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng (-20°C đến 100°C)
- Thiết kế tiết kiệm năng lượng giúp giảm chi phí vận hành
- Bảo hành 1 năm để yên tâm hơn
Thông số kỹ thuật
| tham số | Giá trị |
|---|---|
| Hiện hành | 2.9A |
| Đầu tối đa | 25 feet |
| Nguồn điện | Điện |
| Tốc độ dòng chảy | 500 GPH |
| Vật liệu trục | Thép 45 # / Thép không gỉ |
| Nhiệt độ làm việc | -20~100°C |
| Công suất đầu ra | 7,5HP/5,5KW |
| Cái đầu | 20m |
| Bảo hành | 1 năm |
| đóng gói | Hộp Carton |
Ứng dụng
Máy bơm nước động cơ điện ZOZHI (Model: MS112M2-4) phù hợp cho các ứng dụng đa dạng bao gồm:
- Hệ thống tưới nông nghiệp
- Quá trình truyền nước công nghiệp
- Phân phối nước sinh hoạt
- Hệ thống thoát nước và tuần hoàn nước
- Giải pháp quản lý nước thương mại
Hỗ trợ & Dịch vụ
Hỗ trợ toàn diện của chúng tôi bao gồm:
- Hỗ trợ khắc phục sự cố kỹ thuật
- Hướng dẫn lắp đặt và bảo trì
- Đề xuất tối ưu hóa hiệu suất
- Xử lý yêu cầu bảo hành
- Truy cập vào tài nguyên trực tuyến (hướng dẫn sử dụng, câu hỏi thường gặp)
Sản phẩm khuyến cáo

