Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ electric water transfer pump ] trận đấu 124 các sản phẩm.
B34 Gắn động cơ cảm ứng điện 2800RPM Thời gian dài cho cần cẩu
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Giai đoạn: | 1 giai đoạn |
| Đầu ra: | 0,33HP / 0,25 HP |
Máy phát điện Phụ tùng dễ dàng AVR R250 Đối với máy phát điện Loery Somer / Bộ điều chỉnh điện áp tự động
| Tên sản phẩm: | AVR R250 |
|---|---|
| Loại GUM: | Kẹo cao su cứng, mềm cho tùy chọn |
| tần số: | 50-60 Hz danh nghĩa |
Phương pháp làm mát TEFC Động cơ cảm ứng 3 pha Công suất 0.09KW 0.12HP Được thiết kế để hỗ trợ hiệu suất thiết bị công nghiệp
| Color: | Customizable |
|---|---|
| Application: | Industrial Pumps, Fans, Compressors, Conveyors |
| Frequency: | 50 Hz / 60 Hz |
Động cơ trục rỗng 50Hz cho nhiệt độ môi trường -20C- 40C IP55 lớp bảo vệ
| Protection Class: | IP55 |
|---|---|
| Hollow Shaft Diameter: | Φ24mm |
| Current: | 8.8A |

