Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ electric water transfer pump ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy bơm nước ly tâm bằng đồng thau tự bơm nước một pha 220 V / 50Hz cho sân vườn
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 40 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
Máy bơm tự mồi dòng chảy 65L / phút JET / JETS / JSW Series 2850 RPM
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 40 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
JET80-L 550W Máy bơm nước tự mồi Tụ điện Máy bay phản lực cho gia đình
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 34 triệu |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
Bơm nước động cơ điện với dải nhiệt độ -20-100C, Chức năng tự động và Vỏ trước bằng gang/nhôm
| Lớp IP: | IP55 |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Động cơ điện: | 1,5kW |
Được sử dụng nước Hydro Self Priming Máy bơm phản lực cho rửa xe 1hp Máy bơm nước
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Sức mạnh: | 1HP / 0,75KW |
Máy bơm nước Bơm Cánh Bơm Nước Máy Bơm Thủy Điện Mặt Nút 0.5hp Jsp Series
| Tên: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tưới nước |
| Sức mạnh: | 0,5HP / 0,37KW |
Công suất dòng chảy đơn pha Chức năng bơm điện AC 2DKM -16 1.5HP
| Tên hàng hóa: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Ứng dụng: | chuyển nước thải |
| Đầu ra: | 1.0HP / 0.75KW |
Máy bơm gia dụng điện ly tâm áp lực cao gia đình dòng máy NFM Series 12 Đầu
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1,5 / 1,1 |
| Lưu lượng tối đa: | 36000 |
Thông gió bên ngoài Bơm làm mát tự mồi Đồng thau áp suất cánh quạt 1,5HP 2PH
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 40 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
100% Đầu ra Máy bay phản lực Máy bơm nước động cơ điện 0.75hp Pha đơn
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Sức mạnh: | 0,75HP / 0,55KW |

