Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Động cơ điện AC đơn pha 2,2KW 3HP 380V 50HZ 2300 vòng quay / phút Khung nhôm kín chống nổ 110V Động cơ bơm 5KW
| Housing: | Aluminum |
|---|---|
| Duty: | S1 (continuous) |
| Rotation Direction: | Counter clockwise |
Động cơ trục rỗng 5.5kw 7.5HP hai vòng bi cho Bơm nước áp lực cao Italy
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Linh hoạt mạnh Phụ tùng dễ dàng Quạt phụ Y2 cho động cơ vỏ nhôm 100 #
| Vật chất: | nhựa PP |
|---|---|
| Đường kính đầu vào: | 28,2mm |
| Đường kính đầu ra: | 130mm |
Động cơ điện ba pha AC 0,12HP 0,09KW 230 / 400V 1400RPM 4 cực MS562-4
| Sức mạnh: | 0,09Kw |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Vôn: | 230 / 400V |
Động cơ ba pha 220 / 380V 1400rpm 3hp Nhôm MS100L1-4 Bảo hành một năm
| Sức mạnh: | 3 HP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Vôn: | 230 / 380v |
Bơm hút ly tâm điện hai tầng SCM2-45 0,75KW Kích thước ống 1 "X1"
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,75kw / 1HP |
| Q.Max (L / phút): | 90 |
Hệ thống bơm dòng chảy đơn giai đoạn Chức năng bơm điện 2DKM -16 1.5HP Giai đoạn 440v 60hz
| Tên hàng hóa: | Máy bơm nước thải |
|---|---|
| Ứng dụng: | chuyển nước thải |
| Đầu ra: | 1.0HP / 0.75KW |
Máy bơm thủy lực 0,75HP 0,55KW Động cơ điện cho chất lỏng đặc biệt
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước ngoại vi |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,75HP / 0,55KW |
Máy bơm bằng thép không rỉ hiệu suất cao Bơm dầu ngoại vi và thân bơm 1HP
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước ngoại vi |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,75HP / 0,55KW |
PX 0,75kw 1,1kw 2,2kw Máy bơm ly tâm điện AC 100% dây đồng với để tưới nước
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 1.5HP / 1.1KW |

