Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 598 các sản phẩm.
1.5HP Ba giai đoạn 440v 60hz Bơm ly tâm đơn Bơm thoát nước thải 2DKM -16
| Tên hàng hóa: | Máy bơm nước thải |
|---|---|
| Ứng dụng: | chuyển nước thải |
| Đầu ra: | 1.0HP / 0.75KW |
Tiết kiệm năng lượng Động cơ không đồng bộ ba pha 100M1-2 4KW 5.5HP cho máy bơm nước áp lực cao
| Đầu ra: | 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy bơm nước cao áp |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |
Vỏ nhôm Động cơ không đồng bộ ba pha Hiệu suất cao
| Loại hình: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
| Vôn: | 380V |
Bơm ly tâm điện áp công suất lớn CPM-158 để tưới cho một pha 1HP / 0.75KW
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
Công suất dòng chảy đơn pha Chức năng bơm điện AC 2DKM -16 1.5HP
| Tên hàng hóa: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Ứng dụng: | chuyển nước thải |
| Đầu ra: | 1.0HP / 0.75KW |
Máy bơm ly tâm trong nước dòng chảy rắn NFM NFM cho hệ thống tưới vườn
| Mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 0,8HP /0,6KW |
Bơm cột áp suất thấp hút ngang 2DKM-20 1.5KW 2.0HP cho tưới tiêu
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1.5KW / 2.0HP |
| Lưu lượng tối đa: | 540 L / phút |
Bơm ly tâm tăng áp cuối hút 0,55KW 0,75HP 1,5DKM-16 Chống rỉ
| Tên mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,55kw / 0,75hp |
| Lưu lượng tối đa: | 480 L / phút |
Tụ nhôm Động cơ điện một pha MY90L-2 220v 50hz 2.2kw 3hp
| Sức mạnh: | 2,2KW |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Vôn: | 220V-240V |
2 4 cực cảm ứng AC IE2 Động cơ điện ba pha
| Sức mạnh: | 0,37 0,5 1 1,5 2,2 3 4 5,5 7,5 KW |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Sự bảo đảm: | Một năm |

