Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 361 các sản phẩm.
Động cơ ZOZHI 5.5kW IE3 Hiệu suất Chống nước Ba pha Không đồng bộ Trục rỗng cho Máy rửa áp lực
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ không đồng bộ ba pha trục rỗng ZOZHI 7.5kW chống nước hiệu suất IE3 cho máy rửa áp lực
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ không đồng bộ ba pha chống thấm nước trục rỗng 7.5kW cho ứng dụng máy rửa áp lực
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ điện đệm rỗng hai vòng 50Hz tần số với 100% dây đồng Máy giặt xe ba pha
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dãy công suất: | 22KW/30HP |
IMB3/IMB5 Động cơ cảm ứng 3 giai đoạn cho tần số định số 50Hz/60Hz với mức tiếng ồn ≤75dB
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -15oC -40oC |
|---|---|
| Độ cao: | ≤1000m |
| Tốc độ định số: | 750-3000r/phút |
Động cơ cảm ứng 3 pha 220V/380V/440V/550V/660V cho các ứng dụng điện áp cao
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | IC411 |
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
Lớp cách nhiệt F/H Động cơ cảm ứng 3 pha với tốc độ 50Hz/60Hz 750-3000r/min
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
5.5KW động cơ trục rỗng 7.5Hp 112M cho máy giặt áp suất cao Interpump giai đoạn 3
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Động cơ điện thân rỗng đơn pha 5.5kw 230V 50HZ 1400rpm 4pole
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Tần số định số 50Hz/60Hz Động cơ cảm ứng trục rỗng B3 24mm Trục
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |

