Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 361 các sản phẩm.
5.5kw 220V / 380V động cơ điện hố cho máy giặt
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dãy công suất: | 22KW/30HP |
Động cơ chống nước 220V AC Voltage Asynchronous Motor 60Hz B35 Flanges Size 0.09HP / 0.06KW cho máy pha cà phê thương mại
| Sản lượng: | 0.09 Mã lực / 0.06 KW |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 1500 vòng / phút |
Thương mại 0.09kw 1500rpm Capacitor-Run Asynchronous Induction Motor B5 Không thấm nước 220V AC Voltage 60Hz Cà phê một pha
| Sản lượng: | 0.12 Mã lực / 0.09 KW |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 1500 vòng / phút |
Three-Phase AC Induction Hollow Shaft Motor 3kw 4kw 5.5kw 7.5kw Aluminum Shell Waterproof High 1500rpm for High Pressure Washers
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
Động cơ trục rỗng 7.5kw 10hp Động cơ cảm ứng ba pha với giá thấp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
2.2kw đến 7.5kw Động cơ thắp dẫn trục rỗng điện AC ba pha cho máy giặt 380V AC Voltage Mức tiếng ồn ≤75dB
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Động cơ điện ba pha 100% dây đồng tần số 50Hz, ổ bi kép, trục rỗng 1500 vòng/phút 380V 400V cho máy rửa xe
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Động cơ lồng sóc điện 5 hp cho máy giặt, trục rỗng
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZOZHI |
| Số mô hình | HS112M2-4 |
Sản xuất nóng Động cơ điện trục rỗng áp suất cao hiệu quả cao 3kw, 4kw 5.5kw 7.5kw, 11kw, 15kw
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
5.5KW Máy động cơ trục hố ba giai đoạn với tháp nhôm và làm mát quạt
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZOZHI |
| Số mô hình | MS112M2-4 |

