Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 361 các sản phẩm.
ZOZHI IE1 IE2 IE3 Động cơ trục rỗng 3 pha cho các ứng dụng công nghiệp
| sản xuất: | Động cơ ZOZHI |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | ≤ 65dB |
| Hiệu quả: | IE1 IE2 IE3 |
Cat Diesel Generator Đặt phụ tùng dễ dàng Động cơ Cao su Mount Hấp thụ sốc
| Ứng dụng:: | Giá đỡ cao su máy phát điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Bạc và đen cho giá đỡ cao su của máy phát điện |
| Vật tư:: | Tấm cao su và không gỉ cho giá đỡ cao su của Máy phát điện |
Động cơ cảm ứng ba pha IE2 hiệu suất cao chống thấm nước 0.55KW, lắp bích cho ứng dụng công nghiệp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Cao su Diesel Diesel đặt động cơ Mount thép chống rung Damper thép mạ kẽm
| Ứng dụng:: | Giá đỡ cao su máy phát điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Bạc và đen cho giá đỡ cao su của máy phát điện |
| Vật tư:: | Tấm cao su và không gỉ cho giá đỡ cao su của Máy phát điện |
Mở bộ phận máy phát điện xoay chiều Diesel Cao su gắn động cơ chống rung Tuổi thọ cao
| Ứng dụng:: | Giá đỡ cao su máy phát điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Bạc và đen cho giá đỡ cao su của máy phát điện |
| Vật tư:: | Tấm cao su và không gỉ cho giá đỡ cao su của Máy phát điện |
M12 M14 M16 Cao su phụ tùng dễ dàng Chống rung động cơ Máy phát điện Mount Pad
| Ứng dụng:: | Giá đỡ cao su máy phát điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Bạc và đen cho giá đỡ cao su của máy phát điện |
| Vật tư:: | Tấm cao su và không gỉ cho giá đỡ cao su của Máy phát điện |
Máy phát điện Rung Dampering Phụ tùng dễ dàng Loại bát Cao su Gắn bền
| Ứng dụng:: | Giá đỡ cao su máy phát điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Bạc và đen cho giá đỡ cao su của máy phát điện |
| Vật tư:: | Tấm cao su và không gỉ cho giá đỡ cao su của Máy phát điện |
Động cơ cảm ứng điện 3 pha 0,06kw 400V 50HZ Khung 4 cực 56 Tiêu chuẩn
| Công suất kw: | 0,06kw |
|---|---|
| Công suất Hp: | 0,08hp |
| Khung: | 56 |
ZZ 301-14 10m / giây Phốt cơ khí lò xo 0,5Mpa SUS304
| Nhiệt độ: | -20 ℃ ~ 100 ℃ |
|---|---|
| Sức ép: | ≤0,5Mpa |
| Tốc độ: | ≤ 10m / giây |
5.5hp 4kw 50hz 1420rpm 380v Động cơ điện 100L3-4 Voltage trục rỗng 5kw Động cơ cảm ứng không đồng bộ ba pha
| Điện áp: | 110V/220V |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | C&U |
| Sức mạnh: | 5.5HP/4KW |

