Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 361 các sản phẩm.
Động cơ điện 5.5KW với bơm cao áp Italy cho Máy rửa xe
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZOZHI |
| Số mô hình | HS112M2-4 |
Động cơ trục rỗng 5.5kw 7.5HP hai vòng bi cho Bơm nước áp lực cao Italy
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
ZOZHI 5.5KW Động cơ trục rỗng chống nước Động cơ cảm ứng ba pha cho máy bơm áp suất cao
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Phụ tùng máy bơm nước bằng sắt mạ kẽm
| Ứng dụng:: | Giá đỡ cao su máy phát điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Bạc và đen cho giá đỡ cao su của máy phát điện |
| Vật tư:: | Tấm cao su và không gỉ cho giá đỡ cao su của Máy phát điện |
Động cơ trục rỗng không đồng bộ điện Ba pha 7kw 380V Công nghiệp 24mm
| Product Name: | Hollow Shaft Motor |
|---|---|
| Application: | Pressure Washer Machine |
| Power Range: | 7KW/9.5HP |
Động cơ điện cảm ứng công nghiệp không đồng bộ 22kw 380V ba pha
| Product Name: | Hollow Shaft Motor |
|---|---|
| Application: | Pressure Washer Machine |
| Power Range: | 22KW/30HP |
Động cơ đồng thau 220 V Cánh quạt 0,8hp Động cơ cảm ứng một pha
| Kết cấu: | máy bơm một pha |
|---|---|
| Sử dụng: | Nước uống |
| Học thuyết: | Máy bơm ly tâm |
Một mặt dễ dàng phụ tùng thay thế Burgmann 560A Elastomer Bellows Cơ khí
| Kích thước:: | Kích thước tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tính năng: | Goma Bellows niêm phong cơ học |
| Tốc độ:: | 10m/giây |
Tiếng ồn thấp IP55 Động cơ trục rỗng 24mm Độ kính trục 100mm Độ dài trục
| Tuổi thọ: | ≥3000H |
|---|---|
| Phương pháp làm mát: | IC411 |
| Đường kính trục rỗng: | Φ24mm |

