Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 381 các sản phẩm.
5.5kw 7.5Hp bơm làm sạch áp suất cao cảm ứng ba giai đoạn hố trục ac động cơ điện
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Three-Phase 5.5KW 7.5HP Electric AC Motor 380V 50HZ 1500 RPM Explosion-Proof Enclosed Aluminium Housing 110V For AR Pump
| Packaging Details: | CTNS/Veneer case |
|---|---|
| Delivery Time: | 14work days |
| Payment Terms: | T/T, L/C |
7.5kw 10HP bơm áp suất cao động cơ trục rỗng AC động cơ cảm ứng điện cho máy giặt
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZOZHI |
| Số mô hình | MS112M2-4 |
Động cơ không đồng bộ ZOZHI 7.5kw 3 pha 10hp Động cơ điện công nghiệp với giá thấp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ cảm ứng ba pha hiệu quả cao 9KW / 11KW 380V 1440RPM Đèn vòm chống nước cho máy móc công nghiệp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ trục rỗng hợp kim nhôm cho máy bơm áp suất cao và máy giặt áp suất
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dãy công suất: | 22KW/30HP |
24mm động cơ trục rỗng hai vòng bi pha đơn 75/90mm cho máy bơm Italy
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Máy bơm áp suất cao kết nối 3 pha động cơ biến đổi chiều cho máy giặt giặt
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
1hp 2hp 3hp 5hp 3phase AC Electric Motor 220/380V Cho máy bơm áp suất cao
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Máy bơm cao áp Triplex Plunger Motor 5.5kw 7.5Hp 87/61 75/90 24mm Shaft
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |

