Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 361 các sản phẩm.
Máy bơm nước xoáy 0,25-0,75kw Máy bơm nước tốc độ cao DB-125 DB-370 DB-550 DB-750 9M
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước ngoại vi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 0,25-0,75KW |
Self Priming JET AUTOJET-60L 0.5HP 0.37KW Chi phí bơm sắt cho thân Vườn AUTOJET-60L
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước tự động |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,5HP / 0,37KW |
Máy bơm nước Bơm Cánh Bơm Nước Máy Bơm Thủy Điện Mặt Nút 0.5hp Jsp Series
| Tên: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tưới nước |
| Sức mạnh: | 0,5HP / 0,37KW |
Độ hút tuyệt vời lên đến 80 mét tự lót Máy bơm phản lực cho máy bơm giếng khoan 1,5HP
| Mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 1.5HP / 1.1KW |
Máy hút tự động hút nước trong nước cho máy điều hòa không khí GP-125A
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,16HP / 0,125KW |
Máy bơm tự mồi cỡ nhỏ 2850 RPM cho nguồn cung cấp nước dài
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 33 m |
| Lưu lượng tối đa: | 36L / phút |
Máy bơm tự mồi 100% dây đồng 0,75kw JET80L với phê chuẩn CE / SGS / ISO
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 45 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
Máy bơm tự mồi nâng cao 220 V cho nhà cung cấp / tăng áp
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 33 m |
| Lưu lượng tối đa: | 36L / phút |
Máy bơm tự hành nông cao áp áp lực 40m Đầu tưới cho nhà nước
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 40 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
5.5KW động cơ trục rỗng cho máy bơm áp suất cao công nghiệp
| Phương pháp làm mát: | IC411 |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃~+40℃ |
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |

