Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 381 các sản phẩm.
Phớt bơm nước cao su, Phốt trục cơ khí 0.8Mpa 560A / B / C Kích thước tiêu chuẩn
| Kích thước:: | Kích thước tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tính năng: | Goma Bellows niêm phong cơ học |
| Tốc độ:: | 10m/giây |
Phốt trục cơ khí đa mặt đơn, Bộ phận bơm nước CN116U 0,8Mpa
| Kích cỡ:: | Kích thước tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Con dấu cơ khí |
| Tính năng: | Phốt cơ khí ống thổi cao su |
Máy bơm nước ly tâm một pha 0,75HP 0,55KW cho tưới tiêu trang trại
| kết cấu:: | Bơm một cấp |
|---|---|
| Tên sản phẩm:: | Máy bơm nước ly tâm |
| Bìa trước:: | Gang / nhôm với chèn đồng thau |
Máy bơm nước động cơ ly tâm trục dòng Dkm 0.75hp 110v 60hz Cho khu vực thoát nước
| Cách sử dụng: | nước thải |
|---|---|
| đầu ra: | 0,75HP/0,55KW |
| Lưu lượng tối đa: | 180 L/phút |
Cánh quạt 1HP Bơm thủy lực Động cơ điện ly tâm chìm 2850RPM
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | nông nghiệp |
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
220V 1 Hp Scm Centrifugal Micro Electric Motor Water Pump Smooth Surface
| Quyền lực: | 1HP /0,75KW |
|---|---|
| Lưu lượng tối đa: | 95L / phút |
| Đầu tối đa: | 25m |
NHÀ SỬ DỤNG ĐỘNG CƠ ĐIỆN NHỎ LÁI XE MÁY BƠM NƯỚC DKM SERIES BẢO HÀNH MỘT NĂM
| đầu ra: | 2.0HP / 15KW |
|---|---|
| Lưu lượng tối đa: | 540 L/phút |
| đầu tối đa: | 23M |
Máy bơm tự hành sâu Deep Series 2850RPM 42L / phút Lưu lượng cho nhà
| Đầu ra: | 0,5HP / 0,37KW |
|---|---|
| Lưu lượng tối đa: | 42 L / phút |
| Đầu tối đa: | 40m |
Máy bơm tự mồi 0,32HP 0,25 KW, Máy bơm nước tự bơm PS-126 để làm vườn / trồng trọt
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 33 m |
| Lưu lượng tối đa: | 36L / phút |

