Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 381 các sản phẩm.
ZOZHI 5.5kw 6 cực 3 pha động cơ trục rỗng cho máy giặt áp suất hạng công nghiệp
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Động cơ AC công nghiệp 2.2kW chống nước hiệu suất cao ba pha cho máy bơm áp lực cao
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dải công suất: | 22KW/30HP |
Động cơ điện bơm hố 2.2kw 3kw 4kw 4.4kw 4.5kw 5kw 5.5kw 7.5kw 11kw 15kw 18.5kw
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dãy công suất: | 22KW/30HP |
Động cơ điện trục rỗng 7.5hp/5.5kw cho máy giặt máy bơm hệ thống phun công nghiệp
| Tần số định số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | IMB3/IMB5 |
| Mức tiếng ồn: | 75dB |
Động cơ bơm hồ bơi 2800 vòng/phút một pha không đồng bộ với vỏ nhôm chống thấm nước và tần số 220V 50Hz
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Hiệu suất cao 2800rpm Động cơ điện Ống nhôm cho bơm hồ bơi
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Hai vòng bi trục rỗng động cơ điện Lượng định số 4KW Giải pháp lý tưởng cho các ứng dụng tự động hóa công nghiệp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ không đồng bộ ZOZHI 7.5kw 3 pha 10hp Động cơ điện công nghiệp với giá thấp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ công nghiệp chống nước ba pha ZOZHI 7.5kW cho bơm áp lực cao
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dải công suất: | 22KW/30HP |
Động cơ trục rỗng hạng nhẹ 5.5kw / 7.5hp thích hợp cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
| Lớp cách nhiệt: | F |

