Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ industrial centrifugal pumps ] trận đấu 361 các sản phẩm.
5.5KW Động cơ trục rỗng cho lớp cách nhiệt F và kích thước khung 112 trong công nghiệp
| Color: | Depend On Customer |
|---|---|
| Hollow Shaft Diameter: | Φ24mm |
| Rated Power: | 5.5KW |
MS IE1 IE2 IE3 Động cơ cảm ứng 3 pha hiệu suất cao với vỏ nhôm cho máy bơm hộp số và máy sạch
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng 3 pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hộp số, máy bơm, máy sạch |
| Dãy công suất: | 0,06kw ~ 22kw |
Động cơ cảm ứng 1 pha 5.5hp 4kw 220V 1500rpm cho Máy nén khí công nghiệp, Chế độ làm việc 1 năm
| Sản lượng: | 5,5hp / 4kW |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 1500 vòng / phút |
1hp 0,75kw 220V Động cơ cảm ứng đơn pha 3000rpm cho công nghiệp Khóa cho máy nén không khí
| Sản lượng: | 1hp / 0,75kw |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 3000 vòng / phút |
Động cơ cảm ứng ba pha 380V 50HZ 5.5KW
| đầu ra: | 0,5kw 1,5kw 2,2kw 4kw 5,5kw 7,5kw |
|---|---|
| Đăng kí: | Hệ thống thủy lực |
| Tần số điện áp: | 220V 230/380V 60HZ |
Hiệu suất cao 1.1KW 1.5HP 87/61mm Máy phun điện kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại
| Tốc độ không đồng bộ: | 1400 vòng / phút |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt: | F |
| Bao vây: | IP55 |
Ba pha 5.5KW 7.5HP Động cơ điện AC 380V 50HZ 1500 RPM Khung nhôm kín chống nổ 110V Động cơ bơm 5KW
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Ống nhôm 3 pha động cơ không đồng bộ 5.5KW 7.5HP 4 cực 380V 50HZ 1440 RPM chống nước Khóa 75/90mm Cho máy bơm Hawk
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Động cơ không đồng bộ ba pha 5.5kW với thiết kế mặt bích và chống thấm nước cho bơm công nghiệp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ trục rỗng không đồng bộ ba pha chống nước hiệu suất cao 5,5 kW cho các ứng dụng công nghiệp
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |

