Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ 1 1kw ac electric motor ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Động cơ AC IE2 chống nước ba pha tấm thép tấm Stator cho luyện kim
| Tên: | Động cơ IE2 |
|---|---|
| Đầu ra: | 1.1KW / 1.5HP |
| Vôn: | 380V 50HZ |
Hiệu suất cao 2HP 1.5KW Động cơ điện cảm ứng đơn pha AC 220V 60HZ Tiếng ồn thấp Khóa 1400RPM Động cơ không đồng bộ
| Trục rỗng D: | 24mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm đúc |
| Năng lượng HP: | 2HP |
Động cơ điện xoay chiều AC 3 pha Fuan Motor với vỏ thép cuộn
| Yếu tố dịch vụ: | 1.0 |
|---|---|
| Công suất định mức: | 1.1KW 1.5HP |
| gắn: | Gắn chân |
Pha sắt pha động đơn AC Động cơ không đồng bộ động cơ điện chạy bằng điện
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Điều khiển |
| Đầu ra: | 1.5HP / 1.1KW |
Động cơ trục rỗng vỏ nhôm 3kw 4kw 5,5kw 7,5kw cho máy giặt áp lực cao
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Đăng kí: | Máy rửa áp lực |
| Dãy công suất: | 1.1kw ~ 22kw |
Động cơ cảm ứng 3 pha 1.1KW IE2 hiệu suất cao chống thấm nước cho bơm nhỏ
| Lớp bảo vệ: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| Hiệu quả: | ≥IE2 |
| Sản lượng định mức: | 0,12KW-315KW |
30HP 22KW AC Electric Induction Motors 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V AC Aluminium 60Hz Enclosed
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
Giá xuất xưởng bán buôn Động cơ cảm ứng 3 pha 1.1kw với Vỏ nhôm và Bảo vệ IP54
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng 3 pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | lái xe |
| Quyền lực: | 1.1kw/1.5Hp |
60Hz / 50Hz 1.1kw 1.5Hp Nhôm IP54 Động cơ xoay chiều ba pha
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng 3 pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Drivng |
| Sức mạnh: | 1.1KW / 1.5HP |
ICO 141 Động cơ xoay chiều một pha Chu kỳ làm việc liên tục YC90S-2 1.1kw 1.5hp
| Sức mạnh: | 1,1KW |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Vôn: | 220V-240V |

