Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ 1 1kw ac electric motor ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Bộ chứa nhôm Động cơ không đồng bộ hoạt động dưới điện áp AC 220240V tối ưu hóa để tiết kiệm năng lượng và tuổi thọ dài
| Flange Size: | B3 |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
0.5HP, 1.5HP, 2HP Máy bơm nước giếng khoan nông nghiệp ly tâm AC cho tưới tiêu
| Mục: | Máy bơm nước ly tâm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thúc đẩy |
| Sức mạnh: | 1.5HP / 1.1KW |
ZOZHI 1.1kW IE2 Ba pha AC 380V/440V 50Hz/60Hz Máy gắn sườn chống nước Động cơ trục không đồng bộ cho máy giặt áp suất cao
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
Động cơ cảm ứng tốc độ cao với tốc độ định số 1400/2800rpm cho các ứng dụng khác nhau
| Duty: | S1(continuous) |
|---|---|
| Rated Speed: | 1400/2800rpm |
| Insulation Class: | F |
C U NSK Động cơ cảm ứng pha đơn 50Hz 60Hz Tỷ lệ định số Thời gian sử dụng dài phù hợp với nhiều ngành công nghiệp khác nhau
| Housing: | Aluminium |
|---|---|
| Number Of Poles: | 4 |
| Speed: | 1400 RPM To 2800 RPM |
Động cơ cảm ứng một pha vỏ nhôm cung cấp dòng điện 18,5A và mặt bích B3, hoàn hảo cho máy móc công nghiệp
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
|---|---|
| Cooling Method: | ICO9001 |
| Bearing Brand: | C&U/NSK |
Nhôm 2800rpm 0,75kw 1hp Động cơ Ac không đồng bộ
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
|---|---|
| Vôn: | 220V |
| Quyền lực: | 0,55kw/0,75 mã lực |
Động cơ cảm ứng một pha phương pháp làm mát ICO9001 với Tần số định mức 50Hz60Hz và Vòng bi C U NSK cho Thiết bị
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Number Of Poles: | 4 |

