Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ 1 1kw ac electric motor ] trận đấu 58 các sản phẩm.
IE3 15HP 11KW AC Electric Induction Motors with 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V AC Aluminium 60Hz
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
30HP 22KW AC Electric Induction Motors 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V AC Aluminium 60Hz Enclosed
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
Capacitor chạy động cơ cảm ứng một pha kết hợp C U NSK và phạm vi tốc độ 1400 rpm đến 2800 rpm cho máy móc
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Efficiency: | Up To 85% |
100% dây đồng Động cơ cảm ứng ba pha, động cơ hiệu suất cao MS802-2 IE2
| Tên: | Động cơ IE2 |
|---|---|
| Đầu ra: | 1,1KW |
| Vôn: | Điện áp thấp 400v 60hz |
Động cơ cảm ứng pha đơn hiệu suất cao với thiết kế dây đồng 100%
| Rated Voltage: | 220V/110/V/230V/240V |
|---|---|
| Motor Type: | Single Phase Induction Motor |
| Cooling Method: | IC411 |
ZOZHI 5.5KW hiệu suất cao chống nước ba pha Asynchronous rỗng trục Flange gắn máy
| Tần số định mức: | 50HZ/60HZ |
|---|---|
| Kiểu lắp: | IMB3/IMB5 |
| Độ ồn: | 75dB |
MYT801-2 S1 Động cơ điện không đồng bộ một pha làm việc 1.5HP
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 1.5HP / 1.1KW |
Động cơ trục rỗng 3kw 5,5kw 7,5kw 11kw 15kw với máy bơm AR Hawk Comet Udor cho máy rửa áp lực cao
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Dãy công suất: | 1.1kw ~ 22kw |
Động cơ trục rỗng 7KW với AR Interpump cho máy sạch thương mại
| Packaging Details: | CTNS/Veneer case |
|---|---|
| Delivery Time: | 14work days |
| Payment Terms: | T/T, L/C |
Capacitor chạy động cơ không đồng bộ được thiết kế cho tốc độ 1400 rpm đến 2800 rpm cung cấp hoạt động trong máy móc công nghiệp
| Rated Frequency: | 50Hz/60HZ |
|---|---|
| Ac Voltage: | 220-240V |
| Current: | 18.5 |

