Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
400-500v Phụ tùng dễ dàng Tụ điện tiết kiệm năng lượng Cbb60 60uf Điện trở cách điện cao
| Điện dung định mức: | 60uF |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 250VAC ~ 450VAC |
| Tần số đánh giá: | 50HZ ~ 60HZ |
Bộ chứa nhôm Động cơ cảm ứng pha đơn Chất điện chạy 18.5 Được thiết kế để vận hành thiết bị công nghiệp
| Capacitor Type: | Capacitor Running |
|---|---|
| Bearing Brand: | C&U/NSK |
| Flange Size: | B3 |
Động cơ cảm ứng một pha 0,55kw 50HZ / 60HZ cho máy bơm bể bơi bằng nhựa
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 0,75HP / 0,55KW |
Động cơ AC cảm ứng 3.7KW 5HP 2000rpm 4 cực YC132S2-4 cho máy giặt bơm
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái xe chung |
| Đầu ra: | 3,7KW / 5HP |
High Quality Single-Phase AC Induction Electric Motor Capacitor Sart Run From 0.5hp to 5.5hp Waterproof Aluminium Housing
| Tính thường xuyên: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Ứng dụng: | Dẫn động máy nén giếng khoan |
| Số cực: | 2 |
Bộ chứa nhôm Động cơ không đồng bộ hoạt động dưới điện áp AC 220240V tối ưu hóa để tiết kiệm năng lượng và tuổi thọ dài
| Flange Size: | B3 |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
Tốc độ định số 750 đến 3000 rmin 3 pha động cơ cảm ứng có lồng nhôm hoàn hảo cho các thiết bị công nghiệp khác nhau
| Head: | 20m |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Rated Power: | 2.2KW 3HP |
Bơm áp lực Động cơ trục rỗng Hiệu suất cao 100L2-4 3KW Xoay theo chiều kim đồng hồ
| đầu ra: | 3kw/4Hp |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ cảm ứng 3 giai đoạn công nghiệp với S1 liên tục và lồng động cơ nhôm
| Service Factor: | 1.0 |
|---|---|
| Ambient Temperature: | -15 ℃-40℃ |
| Mounting: | B3 |
Động cơ cảm ứng 3 pha 500 GPH với vỏ nhôm nhẹ, hoàn hảo cho máy móc và thiết bị công nghiệp
| Rated Voltage: | 220V/380V/440V/550V/660V |
|---|---|
| Above Sea Level: | Not Exceed 1000m |
| Protect Feature: | Totally Enclosed |

