Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Tần số định mức 50Hz 60Hz Động cơ cảm ứng 3 pha Cung cấp cột áp 20m Thích hợp cho Máy bơm, Quạt và Thiết bị công nghiệp
| Efficiency: | IE2 / IE3 / IE4 |
|---|---|
| Phase: | 3 Phase |
| Power Rating: | 0.5 KW To 500 KW |
Bộ chứa nhôm 2.2KW 3HP Động cơ cảm ứng 3 pha được gắn trên chân được thiết kế để hoạt động liên tục trong môi trường công nghiệp
| Power Range: | 0.06kw ~ 22kw |
|---|---|
| Rated Voltage: | 230/400 V |
| Insulation Class: | Class F / Class H |
Máy AC công nghiệp cao hiệu suất 2,2kW ba pha chống nước cho hệ thống xử lý nước / HVAC
| Lớp bảo vệ: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| Hiệu quả: | ≥IE2 |
| Đầu ra định mức: | 0,12KW-315KW |
Động cơ cảm ứng 3 giai đoạn gắn chân 3 giai đoạn phù hợp với máy bơm, máy nén và hệ thống vận chuyển trong môi trường công nghiệp
| Efficiency: | IE2 / IE3 / IE4 |
|---|---|
| Phase: | 3 Phase |
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
Bộ chứa nhôm Động cơ trục hốm Mức độ ồn thấp ≤65dB cho công nghiệp
| Vật liệu: | Nhôm đúc |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, CCC, ISO9001 |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
Động cơ cảm ứng 3 pha 20m đầu, gắn mặt bích, vỏ gang, được chế tạo để cung cấp mô-men xoắn ổn định và tiết kiệm năng lượng
| Pole: | 4 |
|---|---|
| Head: | 20m |
| Housing: | Cast Iron |
Động cơ hiệu quả cao 7,5 kW ba pha chống nước cho máy bơm áp suất cao
| Lớp bảo vệ: | IP23/IP44/IP54 |
|---|---|
| Hiệu quả: | ≥IE2 |
| Sản lượng định mức: | 0,12KW-315KW |
Động cơ làm mát bằng nhựa Cánh quạt Phụ tùng dễ dàng Phụ tùng Y2
| Vật tư: | nhựa PP |
|---|---|
| Đường kính đầu vào: | 11,2-90mm |
| Đường kính đầu ra: | 90-460mm |
Động cơ không đồng bộ ba pha 3,7 KW 5 HP Series Ms với khung nhôm
| Loại hình: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | ba giai đoạn |
| Vôn: | 380V |
MYT Series 2HP Máy bơm cảm ứng nhà ở một pha Động cơ MYT802-2 cho máy bơm bể bơi
| Tên sản phẩm: | Động cơ bơm hồ bơi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 2HP / 1,5KW |

