Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Trục vít Chủ đề một pha Động cơ không đồng bộ Bể bơi Máy bơm Trục Áp dụng
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 2HP / 1,5KW |
Động cơ cảm ứng điện một pha Ac cho máy bơm / phòng tắm hơi trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
Động cơ không đồng bộ ba pha 50Hz với lớp cách nhiệt F - Hoạt động công nghiệp
| Mức tiếng ồn: | 60dB |
|---|---|
| Điện áp định số: | 380v |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
50Hz tần số định số động cơ trục rỗng cung cấp vật liệu thép nhôm và tốc độ không đồng bộ 1450RPM Được thiết kế cho tự động hóa
| Operatingtemperature: | -20°C To 80°C |
|---|---|
| Cooling Method: | FAN Cooling |
| Housing Material: | Aluminum Alloy |
Vỏ nhôm Động cơ không đồng bộ ba pha 100L3-4 4KW 5.5HP cho áp suất Wahser
| Đầu ra: | 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Áp lực Wahser |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |
Hiệu suất cao 1.1KW 1.5HP 87/61mm Máy phun điện kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại
| Tốc độ không đồng bộ: | 1400 vòng / phút |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt: | F |
| Bao vây: | IP55 |
Bơm bể bơi Động cơ cảm ứng một pha 1.1kw 1,5 Hp Tụ đang chạy
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 1.5HP / 1.1KW |
10HP AC Động cơ điện cảm ứng pha 3 pha với tiêu chuẩn IEC nhôm
| Tên sản phẩm: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái xe chung |
| Đầu ra: | 10HP / 7,5KW |
Tụ điện kép ML Dòng 1 pha Động cơ điện bằng nhôm Hệ thống lái chung
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái xe chung |
| Đầu ra: | 3kw |
ZOZHI Động cơ cảm ứng một pha Ac Tụ Aluminuim chạy cho máy bơm bể bơi 1,5kw 2 Hp
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 2HP / 1,5KW |

