Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Động cơ trục rỗng 7.5KW 400V IE 2 132S1-2 cho máy bơm cao áp
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy hút bụi |
| Đầu ra: | 5,5KW |
Động cơ điện dây đồng 100% 112M2-4 5.5KW 7.5hp với vỏ nhôm
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Áp lực Wahser |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |
Tấm đúc nhôm lồng trục trục đơn pha động cơ có xếp hạng bảo vệ IP54 lý tưởng cho thiết bị công nghiệp
| Operatingtemperature: | -20°C To 80°C |
|---|---|
| Ampere: | 15.3 |
| Manufactured Origin: | Made In China |
Thép đúc nhà máy 3 pha động cơ cảm ứng Flange gắn 4 cực Động cơ điện bền lý tưởng cho các quy trình sản xuất
| Out Put: | 7.5HP/5.5KW |
|---|---|
| Phase: | 3 Phase |
| Rated Power: | 1.1KW 1.5HP |
Đầu ra Động cơ cảm ứng 3 pha 7.5HP 5.5KW Vỏ gang Công suất định mức 0.5 KW đến 500 KW Động cơ điện cho tải nặng
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Power Rating: | 0.5 KW To 500 KW |
| Rated Power: | 1.1KW 1.5HP |
Vỏ nhôm Động cơ không đồng bộ 3 pha 4 cực tự khởi động cho bộ giảm tốc
| Đánh giá đầu ra: | 2,2kw / 3HP |
|---|---|
| Số lượng cực: | 4 |
| Bao vây: | IC411 |
Động cơ lồng sóc vỏ nhôm đúc, trục rỗng 5.5KW, cách điện cấp F, tối ưu cho dây chuyền đóng gói và hệ thống băng tải
| Speed Range: | 1500 RPM |
|---|---|
| Mounting Type: | Foot Mounted |
| Insulationclass: | Class F |
Động cơ điện ba pha 5.5kW 1500 vòng / phút Mặt bích B3 Vỏ nhôm IE1 IE2 IE3
| Loại hình: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | ba giai đoạn |
| Vôn: | 400V |
Động cơ không đồng bộ nhôm 4KW 5.5Hp MS112M-4 380V 50hz IEC
| Sức mạnh: | 5.5HP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy công nghiệp |
| Vôn: | 230 / 400V |
Động cơ điện ba pha nhôm IE2 1.1kw
| Thể loại: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
| Vôn: | 380V |

