Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
IE2 15HP 11KW AC Electric Induction Motors with 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V 415V AC Aluminium 60Hz
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
Động cơ cảm ứng 3 pha S1 hoạt động liên tục 2.2KW 3HP Công suất định mức Tụ điện chạy Thích hợp cho hệ thống động cơ công nghiệp
| Rated Power: | 2.2KW 3HP |
|---|---|
| Rated Voltage: | 230/400 V |
| Motor Bearing: | C&U (SKF For Choice) |
Động cơ cảm ứng ba pha bền 112M2-2 5.5KW / 7.5 HP cho thiết bị rửa xe
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Cây sào: | 2 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Kích thước miếng lót B35 Động cơ cảm ứng 3 pha thích hợp cho các môi trường công nghiệp khác nhau AC Voltage 220 V 380 V 440 Volts bền
| Number Of Poles: | 4 |
|---|---|
| Application: | Industrial Machinery, Pumps, Compressors, Conveyors |
| Housing Material: | Cast Iron |
Động cơ cảm ứng 1 pha 5.5hp 4kw 220V 1500rpm cho Máy nén khí công nghiệp, Chế độ làm việc 1 năm
| Sản lượng: | 5,5hp / 4kW |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 1500 vòng / phút |
Phương pháp làm mát TEFC Động cơ cảm ứng 3 pha Công suất 0.09KW 0.12HP Được thiết kế để hỗ trợ hiệu suất thiết bị công nghiệp
| Color: | Customizable |
|---|---|
| Application: | Industrial Pumps, Fans, Compressors, Conveyors |
| Frequency: | 50 Hz / 60 Hz |
Động cơ trục rỗng 4KW 5.5HP B3 87/61 Trục rỗng 24mm IP55 Bảo vệ 1400 vòng/phút Ba pha 380V Dùng cho Máy phun rửa áp lực và Nhà máy giặt
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Động cơ cảm ứng một pha phương pháp làm mát ICO9001 với Tần số định mức 50Hz60Hz và Vòng bi C U NSK cho Thiết bị
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Number Of Poles: | 4 |
Động cơ điện một pha 230v 50hz 0,75kw cho động cơ bể bơi / spa
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
ZOZHI 5.5kw 6 cực 3 pha động cơ trục rỗng cho máy giặt áp suất hạng công nghiệp
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |

