Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Động cơ xoay chiều không đồng bộ ba pha IE2 MS90S-4 0.18-7.5kw
| Thể loại: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
| Vôn: | 380V |
5.5hp 4kw 50hz 1420rpm 380v Động cơ điện 100L3-4 Voltage trục rỗng 5kw Động cơ cảm ứng không đồng bộ ba pha
| Điện áp: | 110V/220V |
|---|---|
| Ổ đỡ trục: | C&U |
| Sức mạnh: | 5.5HP/4KW |
380V 410V 220V Động cơ không đồng bộ ba pha IE2 Vỏ nhôm chống thấm nước
| Kiểu: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | ba giai đoạn |
| Vôn: | 400V |
Tụ nhôm 0,55kw 0,75hp Chạy động cơ không đồng bộ
| người mẫu: | MY801-4 |
|---|---|
| Đầu ra: | 0,55kw / 0,75hp |
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước động cơ điện |
10HP 7,5kw nhôm Động cơ điện xoay chiều ba pha 380V 50Hz IE2 IE3 Hiệu quả
| Loại hình: | Động cơ không đồng bộ |
|---|---|
| Giai đoạn: | ba giai đoạn |
| Vôn: | 380V |
Động cơ cảm ứng thiết bị đầu cuối hộp nhựa cường độ cao Tụ đơn
| Tên mục: | Hộp đầu cuối |
|---|---|
| Vật tư: | Nhựa |
| Đơn xin: | Máy bơm nước |
Bể bơi MYT Series Động cơ điện 1 pha MYT712-2 0,75KW 1HP Vermin
| Tên sản phẩm: | Động cơ bơm hồ bơi |
|---|---|
| Đầu ra: | 0,75kw / 1HP |
| Cây sào: | 2 |
Động cơ không đồng bộ 2 cực Dòng MYT Series 0,75KW 1HP Quạt làm mát kèm theo
| Tên sản phẩm: | Động cơ bơm hồ bơi |
|---|---|
| Đầu ra: | 0,75kw / 1HP |
| Cây sào: | 2 |
Động cơ cảm ứng một pha bằng nhôm 1.1KW Tụ điện 1,5hp chạy có độ tin cậy cao
| Tên sản phẩm: | Động cơ bơm hồ bơi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 1.5HP / 1.1KW |
Động cơ điện trục rỗng 5,5KW Nhôm 112M2-4 cho máy rửa xe áp suất cao
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bơm thủy lực |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |

