Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Nhôm 2800rpm 0,75kw 1hp Động cơ Ac không đồng bộ
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
|---|---|
| Vôn: | 220V |
| Quyền lực: | 0,55kw/0,75 mã lực |
Bơm cao áp Trục rỗng Không chổi than Dc Motor 2.6KW 3.5HP 4 cực HS90L3-4
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm áp suất cao |
| Đầu ra: | 2,6KW / 3,5HP |
Động cơ cảm ứng đơn pha nhôm với động cơ NSK Vòng bi
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái máy bơm bơi |
| Đầu ra: | 2HP |
ZOZHI Tụ điện động cơ cảm ứng một pha AC chạy cho máy bơm bể bơi 1.1kw 1.5Hp
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm bể bơi |
| Đầu ra: | 1.5HP / 1.1KW |
Vỏ nhôm động cơ ba pha rỗng 5,5KW / 7.5HP cho máy bơm cao áp
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm áp suất cao |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |
2HP 1.5KW Ba pha động cơ không đồng bộ AC Ống nhôm 380V Tốc độ định số 3000RPM Kiểm soát nước
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
10HP 7.5KW Hollow Shaft Motor 380V AC Volta for Three-Phase Pressure Washing Machine Waterproof Aluminium Housing
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
ZOZHI 5.5kw 7.5hp 6poles 3-Phase Waterproof Aluminium Housing Motor with Hollow Shaft for 380V Pressure Washing Machines
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
Vỏ nhôm B3 Động cơ điện trục rỗng 24mm
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Vôn: | 230 / 400V |
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
Động cơ trục rỗng bảo vệ IP55, vỏ hợp kim nhôm, nhiệt độ hoạt động từ âm 20°C đến 80°C, thích hợp cho các ứng dụng công nghiệp
| Installation: | B3 |
|---|---|
| Cooling Method: | FAN Cooling |
| Housing Material: | Aluminum Alloy |

