Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
10HP 132S2-4 Động cơ cảm ứng ba pha 7.5kw 400V 60HZ cho máy làm sạch
| Đầu ra: | 7,5kw / 10HP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm áp suất cao |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |
Máy phát điện động cơ không đồng bộ chạy ổn định
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái xe chung |
| Đầu ra: | 0,33HP /0,25KW |
Động cơ bánh răng rỗng 100L3-4 4KW 5.5HP cho thiết bị làm sạch áp suất cao
| Đầu ra: | 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ không chổi than trục rỗng hiệu suất cao Mất năng lượng thấp 5.5KW / 7.5HP
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy bơm áp suất cao |
| Tần số điện áp: | 400V / 60HZ |
Động cơ cảm ứng một pha không đồng bộ ML Tụ đôi ISO
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Đầu ra: | 3kw |
| Cây sào: | 2 |
Tụ khởi động / chạy Động cơ cảm ứng một pha 3kw 4hp cho máy nghiền
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy nghiền phẳng |
| Đầu ra: | 3KW / 4HP |
Động cơ điện không đồng bộ 3 pha 1kw Tiêu chuẩn IEC 100% dây đồng
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy nghiền phẳng |
| Đầu ra: | 3KW / 4HP |
Động cơ MS IE2, Động cơ điện không đồng bộ ba pha 7.5kw cho ổ đĩa chung
| Tên: | Động cơ IE2 |
|---|---|
| Đầu ra: | 7,5kw / 10HP |
| Vôn: | 230 / 400V / 60HZ |
MY801-2 IC411 Tụ làm mát Chạy động cơ cảm ứng Ac
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái xe chung |
| Đầu ra: | 1 HP / 7,5 KW |

