Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
C U NSK Động cơ cảm ứng pha đơn 50Hz 60Hz Tỷ lệ định số Thời gian sử dụng dài phù hợp với nhiều ngành công nghiệp khác nhau
| Housing: | Aluminium |
|---|---|
| Number Of Poles: | 4 |
| Speed: | 1400 RPM To 2800 RPM |
Capacitor chạy động cơ không đồng bộ được thiết kế cho tốc độ 1400 rpm đến 2800 rpm cung cấp hoạt động trong máy móc công nghiệp
| Rated Frequency: | 50Hz/60HZ |
|---|---|
| Ac Voltage: | 220-240V |
| Current: | 18.5 |
Động cơ trục rỗng hoàn toàn kèm theo Tiêu chuẩn IEC 100L3-4 4KW 5.5HP Tản nhiệt nhanh
| Đầu ra: | 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ trục rỗng 7,5hp Ac Cách điện B Ba pha 1400RPM
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 5.5kw / 7.5Hp |
| Trục: | 24MM |
Động cơ cảm ứng ba pha trục rỗng 100% Dây đồng 100L3-4 4KW 5.5HP
| Đầu ra: | 4KW / 5.5HP |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ bước 3 trục rỗng 5,5KW / 7.5HP cho máy làm sạch áp suất cao bằng điện
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy làm sạch áp suất cao bằng điện |
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
C U SKF Motor Bearing 3 Phase Induction Motor Energy Saving Capacitor Loại hoạt động thích hợp cho các ứng dụng công nghiệp
| Feature: | Energy-saving |
|---|---|
| Packing: | Carton Box |
| Rated Voltage: | 230/400 V |
Động cơ điện trục rỗng IP55 100M1-4 4.4kw 6HP cho máy làm sạch áp suất cao
| Đầu ra: | 4,4KW / 6HP |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Lắp đặt B3 100% Động cơ đồng Trục rỗng Động cơ điện 112M2-4 5.5KW 7.5HP cho máy sạch hơn
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ điện trục rỗng 24mm 7.5Hp 1400Rpm
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Quyền lực: | 5.5kw / 7.5Hp |
| Trục: | 24MM |

