Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 588 các sản phẩm.
Động cơ cảm ứng 3 pha 4 cực, 2P 4P 6P 8P theo yêu cầu, cung cấp mô-men khởi động và điều khiển tốc độ êm ái.
| Flange Size: | B35 |
|---|---|
| Cooling Method: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) |
| Insulation Class: | Class F Or Class H |
Động cơ cảm ứng 3 pha 20m Công suất định mức 1.1KW 1.5HP Hiệu suất IE2 IE3 IE4 Thích hợp cho băng tải và máy công cụ
| Housing: | Cast Iron |
|---|---|
| Pole: | 4 |
| Phase: | 3 Phase |
Động cơ mô-men xoắn trục rỗng 1400rpm
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Vôn: | 230/400V |
| Giai đoạn: | ba giai đoạn |
Động cơ trục rỗng IP55 13.8 Ampe Hoàn hảo cho Thiết bị Robot, Cung cấp Công suất Ổn định và Mạnh mẽ
| Noise Level: | ≤75dB |
|---|---|
| Weight: | 1.5 Kg |
| Enclosure: | IP55 |
Hoạt động yên tĩnh Động cơ trục rỗng 132M2-4 Lớp bảo vệ 11KW 15HP IP54 / IP55
| Cây sào: | 4 |
|---|---|
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
| Vòng bi động cơ:: | C&U (SKF cho Lựa chọn) |
400V / 50HZ Động cơ trục rỗng Áp suất thủy lực 112M1-4 7,5HP 5,5KW 4 cực
| đầu ra: | 5.5kw/7.5Hp |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ trục rỗng 3 pha Đường kính trục 24mm cho máy giặt áp lực điện
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Đăng kí: | máy rửa cao áp |
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
Ampere 138 động cơ trục rỗng được thiết kế cho các ứng dụng robot được sản xuất với hiệu suất nhất quán
| Weight: | 1.5 Kg |
|---|---|
| Protection: | IP55 Or IP65 |
| Protection Class: | IP55 |
Fan 3 pha động cơ cảm ứng đầu ra 0.09KW 0.12HP Điện áp định số 220V 380V 440V 550V 660V lý tưởng cho các hoạt động công suất nặng
| Head: | 20m |
|---|---|
| Output: | 0.09KW/0.12HP |
| Insulation Class: | Class F Or Class H |
Tần số định số 50Hz 60Hz Động cơ cảm ứng 3 pha được thiết kế ở độ cao trên mực nước biển Không quá 1000m Với lớp cách nhiệt F lớp H
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
|---|---|
| Winding: | Aluminium Or Copper |
| Protection Rating: | IP54 / IP55 |

