Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Động cơ trục rỗng IP55 13.8 Ampe Hoàn hảo cho Thiết bị Robot, Cung cấp Công suất Ổn định và Mạnh mẽ
| Noise Level: | ≤75dB |
|---|---|
| Weight: | 1.5 Kg |
| Enclosure: | IP55 |
Hoạt động yên tĩnh Động cơ trục rỗng 132M2-4 Lớp bảo vệ 11KW 15HP IP54 / IP55
| Cây sào: | 4 |
|---|---|
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
| Vòng bi động cơ:: | C&U (SKF cho Lựa chọn) |
400V / 50HZ Động cơ trục rỗng Áp suất thủy lực 112M1-4 7,5HP 5,5KW 4 cực
| đầu ra: | 5.5kw/7.5Hp |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ trục rỗng 3 pha Đường kính trục 24mm cho máy giặt áp lực điện
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Đăng kí: | máy rửa cao áp |
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
Ampere 138 động cơ trục rỗng được thiết kế cho các ứng dụng robot được sản xuất với hiệu suất nhất quán
| Weight: | 1.5 Kg |
|---|---|
| Protection: | IP55 Or IP65 |
| Protection Class: | IP55 |
Fan 3 pha động cơ cảm ứng đầu ra 0.09KW 0.12HP Điện áp định số 220V 380V 440V 550V 660V lý tưởng cho các hoạt động công suất nặng
| Head: | 20m |
|---|---|
| Output: | 0.09KW/0.12HP |
| Insulation Class: | Class F Or Class H |
Tần số định số 50Hz 60Hz Động cơ cảm ứng 3 pha được thiết kế ở độ cao trên mực nước biển Không quá 1000m Với lớp cách nhiệt F lớp H
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
|---|---|
| Winding: | Aluminium Or Copper |
| Protection Rating: | IP54 / IP55 |
Động cơ trục rỗng có độ rung thấp 112L-4 7Kw Xoay theo chiều kim đồng hồ cho máy sạch
| Đầu ra: | 15KW / 20HP |
|---|---|
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
| Vòng bi động cơ:: | C&U (SKF cho Lựa chọn) |
Khung ODP loại 3 pha động cơ cảm ứng Flange gắn IEC 60034-1 Động cơ điện hiệu suất tiêu chuẩn cho công nghiệp
| Out Put: | 7.5HP/5.5KW |
|---|---|
| Motor Type: | Induction |
| Head: | 20m |
Động cơ cảm ứng một pha 220-240V Tần số định mức 50Hz 60Hz Loại vỏ hở chống nhỏ giọt Được chế tạo cho độ bền và hiệu suất
| Cooling Method: | ICO9001 |
|---|---|
| Number Of Poles: | 4 |
| Housing: | Aluminium |

