Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ house water pump ] trận đấu 597 các sản phẩm.
Vật liệu nhôm động cơ trục rỗng 15KW 20HP 160M1-4 cho máy cao áp
| Đầu ra: | 15KW / 20HP |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ điện trục rỗng 2.2KW 3HP HS100L2-4 cho máy rửa công suất cao áp
| Tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy rửa áp lực |
| Đầu ra: | 2,2kw / 3HP |
Động cơ 4 cực rỗng 7.5hp 5.5kw 24mm1400 vòng / phút 400 Volt Cài đặt 3 pha B3
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Vôn: | 230 / 400V |
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
Động cơ trục rỗng 220 V / 380V 5.5kw 7.5hp 1400rpm
| tên sản phẩm: | Động cơ trục rỗng |
|---|---|
| Vôn: | 230 / 400V |
| Giai đoạn: | Ba giai đoạn |
Động cơ trục rỗng IP54 với thiết kế nhỏ gọn và mật độ mô-men xoắn cao, phù hợp cho thiết bị hỗ trợ mặt đất hàng không vũ trụ
| Operatingtemperature: | -20°C To 80°C |
|---|---|
| Shaftdiameter: | 20 Mm |
| Shafttype: | Hollow Shaft |
Động cơ điện trục rỗng IP54 IP55 112M1-4 7.5HP 5.5KW 4 cực 1400rpm 400V / 40HZ
| Đầu ra: | 5.5kw / 7.5Hp |
|---|---|
| Cây sào: | 4 |
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
Động cơ cảm ứng thủy lực trục rỗng 1.5KW 2HP Động cơ cảm ứng 90L1-4 cho máy làm sạch
| Cây sào: | 4 |
|---|---|
| Hướng quay: | Theo chiều kim đồng hồ |
| Vòng bi động cơ:: | C&U (SKF cho Lựa chọn) |
Tụ điện Chạy động cơ cảm ứng một pha Lớp cách điện MY 2.2KW / 3HP
| Tên sản phẩm: | Động cơ cảm ứng một pha |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lái xe chung |
| Đầu ra: | 2,2kw / 3HP |
Gang IP55 4kw 5.5kw 7.5kw 1420r / phút IE2 Motor IE2-90L-4
| Tên sản phẩm: | Động cơ IE2 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Drivng |
| Sức mạnh: | 1,5KW |
1.5 Kg động cơ AC hố với vỏ IP55 được thiết kế để đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt và tiêu chí hiệu suất
| Application: | Robotics, Automation Equipment |
|---|---|
| Enclosure: | IP55 |
| Mounting Type: | Flange |

