Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ electric water transfer pump ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy bơm chân không cao áp JET áp suất cao / 2hp bơm nước điện cho xe sạch
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 2HP / 1,5KW |
Bơm nước điện gia dụng GP-200 0.32HP Cho Diện tích
| Tên sản phẩm: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tưới nước |
| Đầu ra: | 0,32HP / 0,25KW |
Bơm nước điện gia đình JET 0.5HP / 0.37KW Sản phẩm Hot-Sale
| Tên: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 0,5HP / 0,37KW |
Máy bơm nước điện 1HP JET 100 với chứng chỉ CE 220V 50HZ
| Tên: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Ứng dụng: | bơm |
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
Máy bơm nước động cơ điện với tốc độ dòng chảy 500 GPH 25 feet Max Head và 20m Head để chuyển nước đáng tin cậy
| Tốc độ dòng chảy: | 500 GPH |
|---|---|
| Hiện hành: | 2.9A |
| Bảo hành: | 1 năm |
Máy bơm nước động cơ ly tâm trục dòng Dkm 0.75hp 110v 60hz Cho khu vực thoát nước
| Cách sử dụng: | nước thải |
|---|---|
| đầu ra: | 0,75HP/0,55KW |
| Lưu lượng tối đa: | 180 L/phút |
Công nghiệp điện ly tâm bơm nước sạch QB-80 1HP Đối với Trang chủ Pond Garden Farm
| Tên sản phẩm: | Máy bơm nước động cơ điện |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1 / 0,75 |
| Lưu lượng tối đa: | 50 L / PHÚT |
Stainless Steel Automatic Electric Motor Water Pump , Self Priming Jet Pump
| Đầu ra: | 1HP / 0,75KW |
|---|---|
| Lưu lượng tối đa: | 110L / phút |
| Đầu tối đa: | 32 triệu |
Bơm tự mồi hạng nặng, Bơm nước thải tự mồi dòng JET cho nhà ở
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 40 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |
Máy bơm tự mồi 100% dây đồng 0,75kw JET80L với phê chuẩn CE / SGS / ISO
| Tên mục: | Máy bơm tự mồi nước |
|---|---|
| Đầu tối đa: | 45 m |
| Lưu lượng tối đa: | 65L / phút |

