Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ irrigation water pump ] trận đấu 371 các sản phẩm.
10HP 7.5KW Hollow Shaft Motor 380V AC Volta for Three-Phase Pressure Washing Machine Waterproof Aluminium Housing
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
ZOZHI 5.5kw 7.5hp 6poles 3-Phase Waterproof Aluminium Housing Motor with Hollow Shaft for 380V Pressure Washing Machines
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
30HP 22KW AC Electric Induction Motors 24mm Hollow Shaft 1000rpm Three-Phase 50Hz Frequency 380V AC Aluminium 60Hz Enclosed
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/t, l/c |
7.5Hp 5.5Kw 6-Pole Waterproof 900Rpm 380V Aluminium Enclosed Asynchronous Motor Three-Phase 50Hz/60Hz 400V Electric Motor
| Tốc độ không đồng bộ: | 900RPM |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt: | F |
| Bao vây: | IP55 |
Động cơ cảm ứng ba pha 0.75hp 0.55kw 1500rpm kiểu lắp B14 cho máy nén khí, động cơ AC
| Tốc độ không đồng bộ: | 1500 vòng / phút |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt: | F |
| Bao vây: | IP55 |
Lớp cách điện F 7.5HP Động cơ điện trục rỗng cho nhiệt độ môi trường 0-40 ° C mạnh mẽ và đáng tin cậy
| Lớp bảo vệ: | IP55 trở lên |
|---|---|
| Năng lượng HP: | 7.5HP |
| Khép kín: | Lớp F |
50Hz 0,75KW 1HP 1440rpm Capacitor đơn pha khởi động chạy động cơ cảm ứng không đồng bộ 220V/230V AC Volta 60Hz Điện suất định số tần số
| Tần số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Ứng dụng: | Dẫn động máy nén giếng khoan |
| Số cực: | 4 |
50Hz 0,55KW 0,75HP 1440rpm Capacitor đơn pha-Bắt đầu chạy Động cơ cảm ứng không đồng bộ 220V/230V AC Volta 60Hz Tần số Đánh giá điện
| Tần số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Ứng dụng: | Dẫn động máy nén giếng khoan |
| Số cực: | 4 |
Động cơ điện không đồng bộ một pha tụ khởi động 1410 vòng/phút 0.37KW 0.5HP Điện áp AC 220V Tần số 50Hz/60Hz Công suất định mức
| Tần số: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Application: | Bore well Compressor Driving |
| Number Of Poles: | 4 |
Động cơ trục rỗng 4KW 5.5HP B3 87/61 Trục rỗng 24mm IP55 Bảo vệ 1400 vòng/phút Ba pha 380V Dùng cho Máy phun rửa áp lực và Nhà máy giặt
| chi tiết đóng gói: | CTNS/Vỏ Veneer |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |

