Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ irrigation water pump ] trận đấu 368 các sản phẩm.
7.5HP động cơ cảm ứng 3 pha hiệu suất công nghiệp phù hợp với các ứng dụng khác nhau và sức mạnh Kw 0.06kw
| Protection: | IP55 |
|---|---|
| Noise Level: | ≤75dB |
| Output: | 7.5HP / 5.5KW |
Bảo vệ IP55 Động cơ cảm ứng 3 giai đoạn tốc độ không đồng bộ 1500RPM và động cơ bền cho hệ thống tự động hóa công nghiệp
| Type: | Asynchronous Motor |
|---|---|
| Insulation Class: | Class F / Class H |
| Rated Output: | 0.12KW-315KW |
Bộ chứa nhôm 2.2KW 3HP Động cơ cảm ứng 3 pha được gắn trên chân được thiết kế để hoạt động liên tục trong môi trường công nghiệp
| Power Range: | 0.06kw ~ 22kw |
|---|---|
| Rated Voltage: | 230/400 V |
| Insulation Class: | Class F / Class H |
Lối đệm quả bóng 3 pha động cơ cảm ứng kích thước Flange B35 tối ưu hóa để xử lý tải trọng nặng và hiệu suất cơ học ổn định
| Flange Size: | B35 |
|---|---|
| Humidity: | ≤90% |
| Insulation Class: | Class F / Class H |
Kích thước miếng lót B35 3 pha động cơ cảm ứng cuộn nhôm hoặc đồng tần số định số 50Hz 60Hz Được thiết kế để đáng tin cậy
| Rotation: | CW And CCW |
|---|---|
| Insulation Class: | Class F / Class H |
| Speed: | 750 RPM To 3600 RPM |
Động cơ cảm ứng 3 pha 4 cực Vỏ IP55 Hiệu suất IE2 IE3 IE4 Lựa chọn lý tưởng cho Máy móc và Thiết bị Công nghiệp
| Motor Type: | Induction |
|---|---|
| Head: | 20m |
| Rated Power: | 1.1KW 1.5HP |
Động cơ cảm ứng 3 pha 260% Mô-men xoắn cực đại 4 cực được thiết kế để mang lại Mô-men xoắn ổn định và Hoạt động mượt mà
| Front Cover: | Cast Iron/Aluminum With Brass Insert |
|---|---|
| Asynchronous Speed: | 1500RPM |
| Motor Type: | Induction |
IP55 Đánh giá khung 112 Động cơ cảm ứng 3 pha phù hợp với công nghiệp cung cấp độ bền và hiệu suất nhất quán
| Insulation Class: | Class F / Class H |
|---|---|
| Altitude: | ≤1000m |
| Mounting: | B3 |
Động cơ điện không đồng bộ 3 pha Khung 112 Hệ số dịch vụ 1.0 Phù hợp cho độ cao ≤1000m Ứng dụng công suất công nghiệp nặng
| Motor Type: | Induction |
|---|---|
| Altitude: | ≤1000m |
| Ip Grade: | IP55 |
Động cơ trục rỗng đường kính ngoài 60 mm, Cấp bảo vệ IP55, Hiệu suất 85, Thiết kế cho Hệ thống Robot và Tự động hóa
| Noise Level: | ≤75dB |
|---|---|
| Application: | Robotics, Automation Equipment |
| Efficiency: | 85% |

