Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ irrigation water pump ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Động cơ chống nước 220V AC Voltage Asynchronous Motor 60Hz B35 Flanges Size 0.09HP / 0.06KW cho máy pha cà phê thương mại
| Sản lượng: | 0.09 Mã lực / 0.06 KW |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 1500 vòng / phút |
Thương mại 0.09kw 1500rpm Capacitor-Run Asynchronous Induction Motor B5 Không thấm nước 220V AC Voltage 60Hz Cà phê một pha
| Sản lượng: | 0.12 Mã lực / 0.09 KW |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 40°C |
| Tốc độ: | 1500 vòng / phút |
0.12KW-315KW Động cơ cảm ứng 3 pha IP23/IP44/IP54 cho các ứng dụng công suất nặng
| Altitude: | ≤1000m |
|---|---|
| Rated Speed: | 750-3000r/min |
| Phase: | 3 |
Động cơ cảm ứng 3 pha vỏ nhôm B35 Kích thước mặt bích được thiết kế để cung cấp công suất ổn định cho máy móc công nghiệp
| Độ cao: | ≤1000m |
|---|---|
| Tốc độ định mức: | 750-3000r/phút |
| Giai đoạn: | 3 |
2770 RPM Capacitor chạy 3 pha động cơ cảm ứng Capacitor chạy TEFC / ODP
| Kích thước mặt bích: | B35 |
|---|---|
| Nhà xe: | Nhôm |
| đầu ra định mức: | 0,06KW-20KW |
Tốc độ định số 750 đến 3000 rmin Máy điện cảm ứng 3 giai đoạn lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống vận chuyển và công cụ máy đòi hỏi sức mạnh
| Color: | Customizable |
|---|---|
| Insulation Class: | Class F Or Class H |
| Working Temperature: | -20~100℃ |
Động cơ cảm ứng một pha phương pháp làm mát ICO9001 với Tần số định mức 50Hz60Hz và Vòng bi C U NSK cho Thiết bị
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Number Of Poles: | 4 |
Động cơ cảm ứng 3 pha cho máy móc công nghiệp được trang bị vỏ gang, mang lại hiệu suất và độ ổn định cơ học
| Ac Voltage: | 220 V/380 V/440 Volts |
|---|---|
| Flange Size: | B35 |
| Application: | Industrial Machinery, Pumps, Compressors, Conveyors |
Động cơ cảm ứng 3 pha tần số 50Hz/60Hz cho yêu cầu của khách hàng
| Insulation Class: | F/H |
|---|---|
| Rated Speed: | 750-3000r/min |
| Rated Voltage: | 220V/380V/440V/550V/660V |
F Đánh giá 50Hz Động cơ trục rỗng 8,8A Hiện tại IC411 Phương pháp làm mát 24mm Diameter trục rỗng
| Hollow Shaft Diameter: | Φ24mm |
|---|---|
| Product Name: | Hollow Shaft Motor |
| Insulation Class: | F |

