Tất cả sản phẩm
-
Bơm nước động cơ điện
-
Động cơ trục rỗng
-
Động cơ cảm ứng 3 pha
-
Động cơ cảm ứng pha một pha
-
Động cơ IE2
-
Động cơ IE3
-
Động cơ bơm hồ bơi
-
Động cơ điện bơm thủy lực
-
Máy bơm nước ly tâm
-
Máy bơm nước ngoại vi
-
Bơm Priming tự
-
Máy bơm nước tự động
-
Bơm ly tâm đa tầng
-
Bơm sâu
-
Máy phát điện AC
-
Mở Máy phát điện Diesel
-
Bơm nước điện
-
Vadim ZabiiakaZhongzhi thực sự tốt về thiết kế và sản xuất các sản phẩm. Kỹ sư có kinh nghiệm dịch vụ chúng tôi rất tốt đẹp. -
Mr.Reuben kimwoloChất lượng tốt, nhà sản xuất tuyệt vời, chúng tôi rất hài lòng với sản phẩm của bạn. -
Mr.Yılmaz TürkoğluĐã làm việc cùng nhau hơn 3 năm rất chuyên nghiệp. tất cả các sản phẩm đều hoạt động tốt trong các loại thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn.
Kewords [ irrigation water pump ] trận đấu 368 các sản phẩm.
Motor High Reliability Với Hiệu Suất Lên Đến 85% Phù Hợp Cho Thiết Bị Tự Động Hóa và Dịch Vụ Bền Lâu
| Ac Voltage: | 220-240V |
|---|---|
| Current: | 18.5 |
| Number Of Poles: | 4 |
Bộ chứa nhôm Động cơ cảm ứng pha đơn Chất điện chạy 18.5 Được thiết kế để vận hành thiết bị công nghiệp
| Capacitor Type: | Capacitor Running |
|---|---|
| Bearing Brand: | C&U/NSK |
| Flange Size: | B3 |
ICO9001 Phương pháp làm mát 2.2kw Motor Foot Mounted Flange Mounted Durable Electric Motor Được thiết kế cho công nghiệp công nghiệp hạng nặng
| Bearing Brand: | C&U/NSK |
|---|---|
| Housing: | Aluminium |
| Current: | 18.5 |
Động cơ AC chạy tụ 4 cực một pha được thiết kế để hoạt động liên tục trong các ứng dụng công nghiệp
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Flange Size: | B3 |
| Enclosure Type: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) / Open Drip Proof |
Động cơ cảm ứng 3 pha 20m Công suất định mức 1.1KW 1.5HP Hiệu suất IE2 IE3 IE4 Thích hợp cho băng tải và máy công cụ
| Housing: | Cast Iron |
|---|---|
| Pole: | 4 |
| Phase: | 3 Phase |
C U SKF Motor Bearing 3 Phase Induction Motor Energy Saving Capacitor Loại hoạt động thích hợp cho các ứng dụng công nghiệp
| Feature: | Energy-saving |
|---|---|
| Packing: | Carton Box |
| Rated Voltage: | 230/400 V |
Động cơ cảm ứng 3 pha IP 55 với cách điện Class H được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp hạng nặng và độ tin cậy
| Mounting Type: | Foot Mounted / Flange Mounted |
|---|---|
| Ambient Temperature: | 40°C |
| Cooling Method: | TEFC (Totally Enclosed Fan Cooled) |
7.5HP 5.5KW 3 pha động cơ cảm ứng chân gắn flange gắn thiết kế mạnh mẽ phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp nặng
| Rated Frequency: | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Rated Power: | 1.1KW 1.5HP |
| Housing: | Cast Iron |
Động cơ cảm ứng 3 giai đoạn công nghiệp với S1 liên tục và lồng động cơ nhôm
| Service Factor: | 1.0 |
|---|---|
| Ambient Temperature: | -15 ℃-40℃ |
| Mounting: | B3 |
Động cơ cảm ứng 3 pha bảo vệ IP55, tiết kiệm năng lượng, phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp nặng
| Mounting: | B3 |
|---|---|
| Capacitor Type: | Capacitor Running |
| Motor Bearing: | C&U (SKF For Choice) |

